Máy Cắt Đa Năng 1500W Dekton DK-CN210A
Còn hàng
Chia sẻ
Thương hiệu:
Dekton
Mã sản phẩm:
DK-CN210A
Chất liệu:
Máy cắt đa năng
Thương hiệu:
Dekton
Tình trạng:
Còn hàng
1.540.000₫
1.750.000₫
Màu sắc:
Xám
Xanh
Xám - 1.540.000₫
Xanh - 1.540.000₫
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
BÁO KHI CÓ HÀNG
QUYỀN LỢI & CHÍNH SÁCH:
Đổi Trả (xem Chính sách)
Hàng chính hãng
Vận Chuyển Toàn Quốc
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Thông Số Kỹ Thuật
Công suất 1500W
Lưỡi cắt : 210mm 80 răng
Cắt nghiêng : 45 độ
Đèn laser soi mặt cắt : Có
Dây nguồn : 5 mét
Tốc độ vòng quay : 4800 vòng/phút
Điện áp : 220V/50Hz
Trọng lượng : 8Kg
TIN NỔI BẬT
5 Cách Tận Dụng Máy Phun Xịt Áp Lực Cao Không Chỉ Để Rửa Xe
Tủ Dụng Cụ CSPS: Giải Pháp Sắp Xếp Chuyên Nghiệp Cho Mọi Xưởng Cơ Khí
🔋 Đột Phá Công Nghệ: Pin Lithium 42V TOTAL B42M – Giải Pháp Thay Thế Máy Dùng Điện và Nhiên Liệu